Chuyên mục
1
Nội quy chung
Welcome to TES Community. If this is your first visit don’t forget to read the how to guide. Submit your first post here and let everyone know that another contributor has joined the Community. If you are looking for tips on how to post or need advice on the best place to submit your message, just ask away.
2
Hỗ trợ kĩ thuật
Here, teacher voice meets policymaking. This forum is dedicated to giving teachers and other education professionals the opportunity to have their say in the formation of education policy. Share your views here. Your thoughts today, could be the policy of tomorrow.
3
Môn tiếng Anh
Môn học tiếng Anh

Bài viết nổi bật trong ngày

Bài viết nổi bật của tháng

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Grade 1_September 1.1_Classroom Management

Phương Nam Education

Administrator
Thành viên BQT
Kính chào Quý thầy/cô,
Với mục đích hỗ trợ quý thầy cô trong công tác tổ chức lớp học và giảng dạy, Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Giáo dục Phương Nam tổ chức hoạt động sinh hoạt chuyên môn định kì. Đây là hoạt động giúp kết nối các giáo viên tiếng Anh trên cả 24 tỉnh thành phía Nam. Là sân chơi để giáo viên có thể trao đổi, giao lưu học hỏi kinh nghiệm và phương pháp giảng dạy với các bộ sách tiếng Anh. Bên cạnh đó, cũng là nơi hỗ trợ giáo viên giải quyết các khó khăn gặp phải trong quá trình giảng dạy.

Nội dung chi tiết:
- Đối tượng: Giáo viên tiếng Anh Tiểu học Khối lớp 1
- Thời gian: Thứ sáu, ngày 11/09/2020 Từ 9:00 đến 10:00
- Link truy cập: https://zoom.us/j/99891787933?pwd=TFI4QlY2MXNodXN2TmZhUjJBL2hrQT09
Meeting ID: 998 9178 7933
Passcode: 298324
Tài liệu tham khảo:

Trân trọng cảm ơn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Ngày mai e có tiết dạy, e không bỏ lớp được nên e không thể tham gia được, cho e xin tài liệu được k ah? E cám ơn nhiều ah!

lhtphuong1977

Tôi dạy giáo trình Family and Friends 1 ( National Edition) chưa tải được tài liệu để dạy. Vui lòng cho xin đường link

TrinhTM1

Giờ sinh hoạt trùng với giờ dạy có thể cho em xin tài liệu được không ạ. Em cảm ơn

Tuyet123

Giờ sinh hoạt trùng với giờ dạy . Nhờ công ty hỗ trợ bằng cách khác,

quythanh

Giờ sinh hoạt trùng với giờ dạy, kính nhờ công ty có cách hỗ trợ hoặc thời gian nào khác để mình có thể tham gia được buổi sinh hoạt ah. Xin cảm ơn!

Nganvy

Giờ sinh hoạt trùng với giờ tôi dạy. Mong công ty hỗ trợ bằng cách khác nhé. Xin cảm ơn.

Thuhienlh1

Mình có file pdf bài học không ạ? Cho em xin ạ, vì thời gian sinh hoạt em có tiết dạy.

Phiquynh

Mh cũng ko tham gia buổi sinh hoạt lúc sáng. Có thể xem lại buổi học đc ko ạ?